-
-
-
Ngày 12/6/2024, được sự thống nhất của Thường trực Đảng ủy. UBND xã Tam Thái phối hợp cùng Ủy ban MTTQ Việt Nam xã Tam Thái tổ chức “Hội nghị đối thoại giữa người đứng đầu Cấp ủy, chính quyền cấp xã với Nhân dân xã Tam Thái lần thứ I năm 2024”.
-
-
-
-
-
-
-
Nhằm chuẩn bị nội dung cho kỳ họp thứ 11 HĐND huyện khóa XX, và kỳ họp thứ 7 HĐND xã, khóa XX, nhiệm kỳ 2021 - 2026, sáng ngày 30/11/2023 tổ đại biểu số 2 HĐND huyện và tổ đại biểu HĐND xã tiếp xúc cử tri tại bản Cây Me xã Tam Thái, huyện Tương Dương.
|
|
BẢN ĐỒ XÃ TAM THÁI - HUYỆN TƯƠNG DƯƠNG |
|
-
Đang online:
0
-
Hôm nay:
1
-
Trong tuần:
0
-
Tất cả:
0
|
|